Tsarin Gudanar da Ingancin Samar da Silinda Gas na ZX

Don tabbatar da samfuran sun kai ko sun zarce daidaitattun buƙatun abokan ciniki, ana samar da silinda na ZX a ƙarƙashin jerin tsauraran tsarin sarrafa inganci kamar haka:

new2

1. 100% Dubawa akan bututun albarkatun kasa

Mun daidaita dubawa na gani zuwa cikakkun bayanai na kayan albarkatun kasa wanda ya hada da: ciki & waje fashe, indentations, wrinkles, scars, scratches.Dimension dubawa yi cikakken bayani ciki har da: tube kauri, m diamita, elpticity da straightness, da dai sauransu.

2. 100% Crack dubawa a kasa

Our gani gwaje-gwaje zuwa Silinda kasa maida hankali ne akan gwaje-gwaje zuwa m surface tabo, alagammana, indentation, tsinkaya, da dai sauransu Bottom blending gwaje-gwaje hada ultrasonic kauri ma'auni da ultrasonic Flaw Gano.

3. Ultrasonic gano kuskure

Ma'aunin kauri na Ultrasonic da gano aibi na ultrasonic an yi 100% akan kowane jikin Silinda bayan maganin zafi.

4. Magnetic foda dubawa

Muna yin cikakken binciken foda na maganadisu a saman silinda sosai don gano ɓangarorin silinda tare da wrinkles ko fasa.

5. Gwajin matsa lamba na hydraulic

Gwajin na'ura mai aiki da karfin ruwa ana yin shi sosai don tabbatar da nakasar silinda ya dace da ƙa'idodin da suka dace.

6. Leakage gwajin ga ƙãre Silinda

Ana yin gwajin yabo 100% don tabbatar da cewa babu yabo daga silinda ko bawul a ƙarƙashin matsin lamba.

7. Ƙarshen binciken samfurin

Muna yin cikakken bincike na ƙarshe akan samfuran da aka gama, gami da zanen, shigarwar bawul, alamar naushi da ingancin shiryawa, don tabbatar da cewa babu wani lahani na Silinda da zai bayyana a matsayin samfur na ƙarshe, don haka tabbatar da cewa kowane Silinda da mu ke ƙera shi cikakke ne. .

8. Gwajin kayan aikin injiniya

Bayan maganin zafi, muna yin gwajin kaddarorin kayan aikin ƙarfe akan kowane tsari don tabbatar da cewa silindanmu sun cika ƙa'idodin da suka dace.

9. Gwajin tsarin ƙarfe

Muna gwada tsarin ƙarfe da decarburization akan kowane nau'in silinda bayan maganin zafi, don tabbatar da cewa silinda ɗinmu sun cancanci 100% kuma sun bi ka'idodi masu alaƙa.

10. Gwajin nazarin sinadarai

Ga kowane nau'i na bututun albarkatun kasa, muna yin nazarin bakan akan abubuwan sinadarai, don tabbatar da cewa abubuwan sinadarai na bututun mai za su iya cika ma'auni masu dacewa.

11. Cyclic gajiya tsawon rayuwa gwajin

Muna yin gwajin gajiyawar rayuwa ta cyclic akan kowane nau'in silinda a ƙarƙashin yanayin zafi na al'ada don ba da tabbacin rayuwar rayuwar silindar mu ta dace da ƙa'idodi.


Lokacin aikawa: Afrilu-08-2022

Manyan aikace-aikace

Ana ba da manyan aikace-aikacen silinda na ZX da bawuloli a ƙasa